Ikon Walƙiya Iska Mai Riƙon Goga MTS160320H037D
Bayanin samfur
1. Shigarwa mai dacewa da tsarin abin dogara.
2. Cast silicon tagulla abu, abin dogara yi.
3. Kowane ƙwanƙwasa goga yana riƙe da goga na carbon, wanda ke da matsi mai daidaitacce kuma ana amfani da shi ga mai motsi.
Ma'auni na Ƙayyadaddun Fasaha
Matsayin abin goge goge:ZCuZn16Si4 《GBT 1176-2013 Cast Copper and Copper Alloys》 | |||||
Girman aljihu | A | B | C | H | L |
16*32 | 32 | 16 | 8.5 | 40 | 30.5 |
Umarnin oda
Kirkirar da ba ta dace ba zaɓi ne
Za'a iya ƙera kayayyaki da girma, kuma lokacin buɗe buroshi na yau da kullun shine kwanaki 45, wanda ke ɗaukar jimlar watanni biyu don aiwatarwa da isar da samfuran da aka gama.
Takamaiman girma, ayyuka, tashoshi da ma'auni masu alaƙa na samfurin za su kasance ƙarƙashin zanen da aka sanya hannu da kuma hatimce ta bangarorin biyu. Idan an canza sigogin da aka ambata a sama ba tare da sanarwa ba, Kamfanin yana da haƙƙin fassarar ƙarshe.
Babban fa'idodi:
Ƙarfafa masana'anta da ƙwarewar aikace-aikace
Babban bincike da haɓakawa da damar ƙira
Kwararren ƙungiyar fasaha da tallafi na aikace-aikace, suna daidaita da yanayin aiki mai rikitarwa daban-daban, musamman bisa takamaiman bukatun abokin ciniki
Mafi kyau kuma gaba ɗaya bayani
Gabatarwar Kamfanin
Morteng babban mai kera buroshi ne, goga na carbon da taron zobe na zame sama da shekaru 30. Muna haɓaka, ƙira da ƙera jimillar hanyoyin injiniya don kamfanonin sabis, masu rarrabawa da OEMs. Muna ba abokan cinikinmu farashi mai gasa, inganci mai inganci, samfuran lokacin jagora cikin sauri.
Takaddun shaida
FAQ
1.Clearance fit tsakanin buroshi da kuma carbon goga
Idan bakin murabba'in ya yi girma sosai ko kuma buroshin carbon ya yi ƙanƙanta, buroshin carbon zai yi yawo a cikin akwatin goga da ke aiki, wanda zai haifar da matsalar haske da rashin daidaituwa na yanzu. Idan bakin murabba'in ya yi ƙanƙanta ko kuma buroshin carbon ɗin ya yi girma, ba za a iya shigar da goshin carbon a cikin akwatin goga ba
2. Girman nisa na tsakiya
Idan nisa ya yi tsayi da yawa ko gajere, buroshin carbon ba zai iya niƙa zuwa tsakiyar buroshin carbon ba, kuma abin ban mamaki na karkatar da niƙa zai faru.
3.Ramin shigarwa
Idan ramin shigarwa ya yi ƙanƙanta, to ba za a iya shigar da shi ba.
4.The m matsa lamba
Matsi ko tashin hankali na matsewar bazara ko lokacin tashin hankali ya yi yawa, wanda ke haifar da goga na carbon yin sawa da sauri kuma yanayin hulɗa tsakanin goshin carbon da torus ya yi yawa sosai.