Lantarki na wutar lantarki ya zube zobe don yanayin teku na teku 12mw
Tashar Wayar Saudi:Yi amfani da Tallafin Kula da Azurfa, Amincewa mai ƙarfi, babu asarar siginar. Zai iya gabatar da siginar fiber na gani (forj), Can-bas, Eternet, Profibus, RS488 da sauran siginar sadarwa.
Tashar Wayar tarawa:Ya dace da babban halin yanzu, amfani da jan ƙarfe alloy toshe Brush, mai ƙarfi aminci, tsawon rai da kuma ƙarfin ɗaukar nauyi.
Gabatarwa Reel Gabatarwa
Wannan zobe na musamman na Sihiri yana da tsari na musamman don Mingyang Smart Energy 12mw dandamali don yanayin teku na waje, haɗi, duk ƙira na musamman don aikin teku na teku.
Zaɓuɓɓuka masu yiwuwa a zaɓi kamar ƙasa: don Allah a tuntuɓi injinmu na zaɓuɓɓuka:
● Braincy har zuwa 500 a
Haɗin haɗin ●
● Can-bas
● Ethernet
● Profi-bas
● RS485
Shafin samfurin (bisa ga buƙatarku)

Daidaitaccen Fasaha
Na inji | Lissafin lantarki | |||
Kowa | Daraja | misali | Darajar iko | Darajar sigina |
Rayuwa | 150,000,000 zagaye | Rated wutar lantarki | 0-----00vac / VDC | 0-24vac / vdc |
Kewayon hanzari | 0-50rpm | Rufin juriya | ≥1000m / 1000vdc | ≥500m / 500 vdc |
Aiki. | -30 ℃ ~ 80 ℃ | USB / Wayoyi | Yawancin zaɓuɓɓuka don zaɓar | Yawancin zaɓuɓɓuka don zaɓar |
Yankin zafi | 0-90% RH | Tsawon kebul | Yawancin zaɓuɓɓuka don zaɓar | Yawancin zaɓuɓɓuka don zaɓar |
Kayan sadarwa | Azurfa-tagulla | Infulation karfi | 2500vac @ 50Hz, 60s | 500VAC @ 50Hz, 60s |
Gidaje | Goron ruwa | Tsauraran tsaurin ra'ayi | <10m | |
IP Class | IP54 ~~ IP67 (Mulki) | Tashoshi | 26 | |
Dali Distroon sa | C3 / C4 |
Ka'idar aiki ta iska mai karfin iska
Wannan ƙa'idar aikinta galibi bisa ga halayen masu ba da saduwa. Windy Slifing zoben ringisa ya fahimci watsar da makamashi da bayani ta hanyar kafa ikon haɗin alamar ND tsakanin maimaitawa da kuma mai duba. Yawancin lokaci ana haɗa sashen Rotor a kan shingage iska kuma ana haɗa shi da babban taron gidan Turine. An kafa ɓangaren ɓangaren sitator akan ganga na hasumiya ko ginin iska mai iska.
A cikin zobe zobe, ana watsa power da sigina tsakanin mai jujjuyawa da kuma stator ta hanyar zamantakewa. Sladdy lambobin sadarwa na iya zama carbon goge carbon goge ko wasu kayan ƙira, galibi ana hawa kan maimaitawa. Wani ɓangaren Stator yana ƙunshe da zoben sadarwar da ya dace ko lamba.


Lokacin da iska Turbine ta rusa, sashe na juyawa zai ci gaba da kasancewa tare da sashin Stator. Saboda halaye na Sirrin Scriding, za a iya yada alamar siginar daga sashin da ke cikin wurin juyawa, don sanin yaduwar makamashi da hulɗa da siginar sarrafawa.
Dangane da watsa wutar lantarki, zamewar wutar lantarki ta himmatu aikin watsa wutar lantarki da turbin iska ke da shi zuwa ga kayan aikin iska. Ana tura makamashin lantarki daga samar da sassan iska zuwa ga stratcar da sassan ta hanyar zobba, sannan kuma a canzawa ko grid ta hanyar igiyoyi.
Baya ga watsa wutar lantarki, zafin iska zobba kuma yana taka rawa wajen watsa siginar siginar. Ta hanyar zamewar zobe, za'a iya yada siginar sarrafawa daga ɓangaren ɓangaren zuwa ɓangaren juyawa don sanin sa ido, sarrafawa da ƙa'idodin iska. Wadannan siginar sarrafawa na iya haɗawa da saurin iska, saurin yanayi, zazzabi da sauran sigogi don daidaita yanayin aiki na iska a cikin lokaci.
