Zoben Zamewa na Wutar Lantarki don Turbine na GoldWind 3MW

Takaitaccen Bayani:

Daraja:Zoben zamewar wutar lantarki don Ƙarfin Iskar Zinariya

Mai ƙira:Morteng

Tashoshi:Tashoshi 18, 85A 400VAC

Lambar Sashe:Saukewa: MTF19018313

Hanyar tuntuɓar junaZinare wayoyi / goge goge


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

Wannan zoben zamewar siginar lantarki ƙira ce ta musamman don injin turbin na MINGYANG, waɗanda tuni suka yi yawa a cikin yanayin aiki daban-daban. Gabaɗayan tsari bisa ga tsarin APQP4WIND wanda ke sa duk samfuranmu sun fi cancanta da aiki mai santsi daga injin turbin 5MW - 8MW.

Tashar watsa sigina:yi amfani da lambar goga ta azurfa, aminci mai ƙarfi, babu asarar sigina. Yana iya watsa siginar fiber na gani (FORJ), CAN-BUS, Ethernet, Profibus, RS485 da sauran siginar sadarwa.

Tashar watsa wutar lantarki:dace da high halin yanzu, ta yin amfani da jan karfe gami block goga lamba, m ƙarfi, tsawon rai da kuma karfi obalodi iya aiki.

Zaɓuɓɓukan da za a iya zaɓa kamar ƙasa: da fatan za a tuntuɓi injiniyan mu don zaɓuɓɓuka:

● Mai rikodin

● Masu haɗawa

● Kudi har zuwa 500 A

● haɗin FORJ

● CAN-BUS

● Ethernet

● Profi-bus

Saukewa: RS485

Zane samfur (bisa ga buƙatar ku)

Zoben Zamewa Wutar Lantarki -3

Ƙayyadaddun Fasahar Samfur

Sigar Injini Wutar Lantarki
Abu Daraja siga Ƙimar ƙarfi Darajar sigina
Zane rayuwa 150,000,000 zagayowar Ƙimar Wutar Lantarki 0-400VAC/VDC 0-24VAC/VDC
Tsawon Gudu 0-50rpm Juriya na rufi ≥1000MΩ/1000VDC ≥500MΩ/500VDC
Yanayin Aiki. -30 ℃ ~ + 80 ℃ Cable / Wayoyi Yawancin Zabuka don zaɓar Yawancin Zabuka don zaɓar
Rage Danshi 0-90% RH Tsawon igiya Yawancin Zabuka don zaɓar Yawancin Zabuka don zaɓar
Abubuwan Tuntuɓi Azurfa-tagulla Ƙarfin rufi 2500VAC @ 50Hz, 60s 500VAC@50Hz, 60s
Gidaje Aluminum Ƙimar canjin juriya mai ƙarfi 10mΩ
IP Class IP54 ~ ~ IP67 (wanda aka saba dashi) Tashar siginar Tashoshi 18
Matsayin rigakafin lalata C3/C4

Aikace-aikace

Pitch iko na zamewa zoben zamewar lantarki ƙira ta musamman don dandalin turbines na Goldwind 3MW;daidaita daga 3 MW - 5MW injin turbines; Babban canji na sigina da inganci, kwanciyar hankali yana aiki a cikin mawuyacin yanayi. Shigar da yawan jama'a don iskar Zinariya 6MW

Menene zoben zamewar wutar lantarki?

Zoben zamewar wutar lantarki shine lambar lantarki don injin turbine, wanda galibi ana amfani dashi don isar da siginar lantarki da makamashin lantarki na naúrar juyawa. Yawancin lokaci ana shigar da shi sama da ɗaukar nauyin injin turbin, yana da alhakin karɓar wutar lantarki da siginar da aka samar lokacin da janareta ke juyawa, da watsa waɗannan wutar lantarki da sigina zuwa wajen naúrar.

Zoben zamewar wutar lantarki ya ƙunshi ɓangaren rotor da ɓangaren stator. An ɗora ɓangaren rotor a kan jujjuyawar jujjuyawar iskar iska kuma an haɗa shi da haɗuwa da jujjuyawar iska. Ana gyara ɓangaren stator akan ganga hasumiya ko gindin injin turbin iska. An kafa haɗin wuta da sigina tsakanin na'ura mai juyi da stator ta hanyar lambobi masu zamewa.

Zoben Zamewa Wutar Lantarki -4
Zoben Zamewa Wutar Lantarki -5

Alamar da ke tsakanin stator da rotor tana amfani da karafa masu daraja irin su zinariya da azurfa da wasu kayan aiki masu mahimmanci, saboda kayan haɗin gwiwar dole ne su kasance da ƙananan juriya, ƙananan juzu'i, juriya na lalata da sauran halaye. A zahiri magana, idan juriya na zamewar zobe ya yi girma da yawa, lokacin da ƙarfin lantarki a ƙarshen duka ya yi girma, yana iya zama saboda zafi mai zafi don ƙona zoben zamewa, idan ƙarancin juzu'in ya yi girma sosai, stator da na'ura mai juyi suna kiyaye. gogayya, zoben zamewa zai shuɗe ba da daɗewa ba, don haka yana shafar rayuwar sabis.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana