Matsakaicin Rikon Carbon don Amfani da Zoben Zamewa

Takaitaccen Bayani:

Abu:Copper / bakin karfe

Mai ƙira:Morteng

Girma:20 x32

Lambar Sashe:Saukewa: MTS200320X016

Wurin Asalin:China

Aikace-aikace:Mai riƙe Brush don Babban Masana'antu


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

1.Convenient shigarwa da tsarin abin dogara.

2.Cast silicon brass abu, abin dogara aiki.

3.Using spring gyarawa carbon goga, da tsari ne mai sauki.

Ma'auni na Ƙayyadaddun Fasaha

Kirkirar da ba ta dace ba zaɓi ne

Za'a iya ƙera kayayyaki da girma, kuma lokacin buɗe buroshi na yau da kullun shine kwanaki 45, wanda ke ɗaukar jimlar watanni biyu don aiwatarwa da isar da samfuran da aka gama.

Takamaiman girma, ayyuka, tashoshi da ma'auni masu alaƙa na samfurin za su kasance ƙarƙashin zanen da aka sanya hannu da kuma hatimce ta bangarorin biyu. Idan an canza sigogin da aka ambata a sama ba tare da sanarwa ba, Kamfanin yana da haƙƙin fassarar ƙarshe.

Babban abũbuwan amfãni

Ƙarfafa masana'anta da ƙwarewar aikace-aikace

Babban bincike da haɓakawa da damar ƙira

Kwararren ƙungiyar fasaha da tallafi na aikace-aikace, suna daidaita da yanayin aiki mai rikitarwa daban-daban, musamman bisa takamaiman bukatun abokin ciniki

Mafi kyau kuma gaba ɗaya bayani

Zaɓin masu riƙe da goga

Brush carbon yana nuna hali daban-daban a wurare daban-daban na aikace-aikacen. Musamman, zafin jiki da zafi suna da tasiri mai mahimmanci. Hakanan yana da mahimmanci don tattarawa da rikodin bayanan yanayi kamar yanayin aiki da kuma sigogi kamar ƙarfin halin yanzu, saurin gudu, raguwar ƙarfin lantarki da asarar injiniyoyi, waɗanda ke da mahimmanci yayin zabar maki buroshi. Morteng kuma yana da damar zuwa yawancin ɗakunan yanayi inda muke tattara bayanai da sarrafa mahallin yanayi. Muna da yuwuwar yin kwatankwacin komai daga yanayi mai ƙazamin ƙazamin yanayi sama da -20% zuwa 100% RH (Labarin Humidity) a yanayin zafi daban-daban.

Ga wasu hotunan dakin binciken mu.

Ana sa ran samun amsar ku ba dade ko ba jima.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana